FHG.1B.308.CLAD52 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FHG.1B.308.CLAD52
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FHG.1B.308.CLAD52-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FHG.1B.308.CLAD52
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 8P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
8 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FHG.1B.308.CLAD52 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
8
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
308
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C