PHG.1B.308.CLLD52Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1124-1429-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PHG.1B.308.CLLD52Z
คำอธิบาย
CONN RCPT FMALE 8P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
8 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
PHG.1B.308.CLLD52Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
8
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
308
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C