PAG.M0.4GL.AC52G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PAG.M0.4GL.AC52G
PAG.M0.4GL.AC52G
PAG.M0.4GL.AC52G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1124-1213-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAG.M0.4GL.AC52G
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 4P GOLD SLDR CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PAG.M0.4GL.AC52G รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ
โพลีซัลโฟน (PSU)
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ชุด
สี
สีเทา
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันการเข้า
IP50 - ป้องกันฝุ่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ฝาหลัง
ประเภทคอนเนคเตอร์
การป้องกัน
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
8A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
M04
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.157" ~ 0.205" (4.00mm ~ 5.20mm)
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C