PAG.M0.4GL.AC65G-B
PAG.M0.4GL.AC65G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PAG.M0.4GL.AC65G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAG.M0.4GL.AC65G
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 4P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
PAG.M0.4GL.AC65G รุ่น
สี
สีเทา
จำนวนของตำแหน่ง
4
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
8A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
M04
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.209" ~ 0.256" (5.30mm ~ 6.50mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C