015402.5DRT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F1306TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F1306CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F1306DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
015402.5DRT
คำอธิบาย
FUSE BRD MNT 2.5A 125VAC/VDC SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.5 A 125 V ac 125 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ต้องใช้ตัวยึด, ตัวยึดพื้นผิว 2-SMD, บล็อกสิ้นสุดทรงสี่เหลี่ยมที่มีอุปกรณ์ยึด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
015402.5DRT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ชุด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
50A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ละลาย I²t
15.0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
PSE, UL
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้ตัวยึด, ตัวยึดพื้นผิว
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
สี
สีน้ำตาลไหม้
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.383" L x 0.198" W x 0.150" H (9.73mm x 5.03mm x 3.81mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
ความต้านทานปกติ DC
0.045 Ohms