25LC256-E/ST
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25LC256-E/ST-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC256-E/ST
คำอธิบาย
IC EEPROM 256KBIT SPI 8TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 256Kbit SPI 10 MHz 8-TSSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
25LC256-E/ST รุ่น
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
SPI
Mfr
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
5ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)