0312005.MXP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F1762-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0312005.MXP
คำอธิบาย
FUSE GLASS 5A 250VAC 3AB 3AG
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5 A 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ชุด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
200A
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ละลาย I²t
50.0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, KC, PSE, UL
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.0224 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V