03560001Z
03560001Z
03560001Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F1906-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
03560001Z
คำอธิบาย
FUSE BLOCK CART 250V 15A CHASSIS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฟิวส์ บล็อก 15 A 600V 1 วงจร คาร์ทริดจ์ ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
3AG, 1/4" x 1-1/4" (SFE-20)
Mfr
ประเภทฟิวส์
คาร์ทริดจ์
ชุด
ประเภทที่ใส่ฟิวส์
บล็อก
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
รูปแบบส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
ขนาดฟิวส์
0.25" Dia x 1.26" L (6.35mm x 32mm)
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลืองสปริง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
15 A