0437.250WR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F2877TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F2877CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F2877DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0437.250WR
คำอธิบาย
FUSE BRD MT 250MA 125VAC/VDC
คำอธิบายโดยละเอียด
250 mA 125 V ac 125 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 1206 (3216 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
0437.250WR รุ่น
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
50A
ละลาย I²t
0.003
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.064" W x 0.032" H (3.20mm x 1.63mm x 0.82mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
ความต้านทานปกติ DC
2.29 Ohms