0452.375MRL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F2597TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F2597CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F2597DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0452.375MRL
คำอธิบาย
FUSE BRD MT 375MA 125VAC/VDC SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
375 mA 125 V ac 125 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 2-SMD, บล็อกสิ้นสุดทรงสี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
0452.375MRL รุ่น
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
50A
ละลาย I²t
0.101
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, UR
ประเภทฟิวส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.240" L x 0.106" W x 0.106" H (6.10mm x 2.69mm x 2.69mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
ความต้านทานปกติ DC
1.2 Ohms