ACM2012-222-2P-T001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-ACM2012-222-2P-T001TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-ACM2012-222-2P-T001CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-ACM2012-222-2P-T001DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACM2012-222-2P-T001
คำอธิบาย
CMC 150MA 2LN 2.2KOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 2.2 kOhms @ 100 MHz 150mA dcr 2.5Ohm
โมเดล EDA/CAD
ACM2012-222-2P-T001 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.5Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
2.2 kOhms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
150mA