1812L075PR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F2151TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F2151CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F2151DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1812L075PR
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 13.2V 750MA 1812
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 13.2V 750 mA ih ติดบนพื้นผิว 1812 (4532 เมตริก), เว้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
1812L075PR รุ่น
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
200 ms
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
100 mOhms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
450 mOhms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
โพลีเมอริก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก), เว้า
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
13.2V
ขนาด / มิติ
0.179" L x 0.128" W (4.55mm x 3.24mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
750 mA
ความหนา (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
1.5 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus, TUV
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
100 A