2920L185DR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F2871TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F2871CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F2871DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2920L185DR
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 33V 1.85A 2920
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 33V 1.85 A ih ติดบนพื้นผิว 2920 (7351 เมตริก), เว้า
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
2.5 s
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
50 mOhms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
150 mOhms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
โพลีเมอริก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2920 (7351 เมตริก), เว้า
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
33V
ขนาด / มิติ
0.289" L x 0.202" W (7.35mm x 5.12mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
1.85 A
ความหนา (สูงสุด)
0.049" (1.25mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
3.7 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus, TUV
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
40 A