BSC100N06LS3GATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSC100N06LS3GATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BSC100N06LS3GATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BSC100N06LS3GATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSC100N06LS3GATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 12A/50A TDSON
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 12A (Ta), 50A (Tc) 2.5W (Ta), 50W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TDSON-8-5
โมเดล EDA/CAD
BSC100N06LS3GATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.2V @ 23µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
45 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3500 pF @ 30 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.5W (Ta), 50W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TDSON-8-5
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
10mOhm @ 50A, 10V