AHEF1000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AHEF1000HF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AHEF1000
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 32V 10A RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 32V 10 A ih ทรูโฮล แนวรัศมี, ดิสก์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AHEF1000 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
6 mOhms
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
16 mOhms
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
ถุง
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q200
ประเภท
โพลีเมอริก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
32V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, ดิสก์
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
10 A
ขนาด / มิติ
0.925" L x 0.157" W (23.50mm x 4.00mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
20 A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.098" (27.90mm)
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
100 A
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.400" (10.15mm)