SMC50J58CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-SMC50J58CATR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-SMC50J58CACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-SMC50J58CADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMC50J58CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 58VWM 93.6VC SMC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
93.6V แคลมป์ 53A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMC
โมเดล EDA/CAD
SMC50J58CA รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
53A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
5000W (5kW)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
58V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
64.6V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
93.6V