FLNR030.T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5666-FLNR030.T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FLNR030.T
คำอธิบาย
FUSE CARTRIDGE 30A 250VAC/125VDC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
47 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30A 250VAC ac 125VDC ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์ ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
125VDC
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ทางไฟฟ้า, อุตสาหกรรม
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ชั้น
RK5
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, QPL, UL
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
200kA AC, 20kA DC
ประเภทฟิวส์
คาร์ทริดจ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
คาร์ทริดจ์, ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
30A
ขนาด / มิติ
0.563" Dia x 2.000" L (14.30mm x 50.80mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250VAC