LFR250603CID
LFR250603CID
LFR250603CID
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F11269-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFR250603CID
คำอธิบาย
FUSE BLOK CART 250V 60A DIN RAIL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฟิวส์ บล็อก 60 A 250V 3 วงจร คาร์ทริดจ์ รางมาตรฐาน DIN
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
60 A
Mfr
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ฟิวส์ชั้น R
ชุด
ประเภทฟิวส์
คาร์ทริดจ์
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทที่ใส่ฟิวส์
บล็อก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนของวงจร
3
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า
ขนาดฟิวส์
0.813" Dia x 3" L (20.65mm x 76.2mm)