IXFH270N06T3 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | IXFH270N06T3-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET N-CH 60V 270A TO247 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 60 V 270A (Tc) 480W (Tc) ทรูโฮล TO-247 (IXTH) |
หมวดหมู่ | Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 4V @ 250µA |
Mfr | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 200 nC @ 10 V |
ชุด | Vgs (สูงสุด) ±20V |
บรรจุภัณฑ์ ท่อ | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 12600 pF @ 25 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 480W (Tc) |
ประเภท FET | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 175°C (TJ) |
เทคโนโลยี | ประเภทการติดตั้ง ทรูโฮล |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 60 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ TO-247 (IXTH) |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 10V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 3.1mOhm @ 100A, 10V |