LSIC2SD120A15 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Wolfspeed, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Wolfspeed, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 2,205
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 870
Rochester Electronics, LLC
SMC Diode Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 122
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 304
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 990
มีอยู่ในสต็อค: 513
มีอยู่ในสต็อค: 950
ไดโอด 1200 V 44A ทรูโฮล TO-220AC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Taking SiC Mainstream: The Story of Littelfuse Power Semiconductors
LSIC2SD120A15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F10719-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LSIC2SD120A15
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 1200V 44A TO220AC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 1200 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
920pF @ 1V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AC
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
44A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.8 V @ 15 A