STPSC15H12DY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17162-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPSC15H12DY
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 1200V 15A TO220AC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 1200 V 15A ทรูโฮล TO-220AC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STPSC15H12DY รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
90 µA @ 1200 V
Mfr
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
1200pF @ 0V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
15A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AC
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 15 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)