S6006DRP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S6006DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
S6006DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
S6006DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S6006DRP
คำอธิบาย
SCR 600V 6A TO-252 (DPAK)
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
6 A
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
30 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - สถานะปิด (สูงสุด)
10 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
83A, 100A
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
ประเภท SCR
การกู้คืนมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
15 mA
แรงดันไฟฟ้า - สถานะเปิด (Vtm) (สูงสุด)
1.6 V
3.8 A