SMAJ15CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMAJ15CALFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMAJ15CALFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMAJ15CALFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ15CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 15VWM 24.4VC DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24.4V แคลมป์ 16.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
SMAJ15CA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
24.4V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
16.4A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
16.7V