ESDA7P120-1U1M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17159-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17159-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17159-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDA7P120-1U1M
คำอธิบาย
TVS DIODE 5.5VWM 11.5VC 1610
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
11.5V แคลมป์ 120A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 1610
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ESDA7P120-1U1M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
120A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1400W (1.4kW)
ชุด
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-UDFN
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6.4V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
11.5V