SMBJ12CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ12CALFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMBJ12CALFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMBJ12CALFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ12CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 12VWM 19.9VC DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
19.9V แคลมป์ 30.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMBJ)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMBJ12CA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
19.9V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
30.2A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
12V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
13.3V