SMCJ12CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMCJ12CALFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMCJ12CALFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMCJ12CALFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMCJ12CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 12VWM 19.9VC DO214AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
19.9V แคลมป์ 75.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMCJ)
โมเดล EDA/CAD
SMCJ12CA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
19.9V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
75.4A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
12V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
13.3V