SMF4L24AT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-SMF4L24AT1GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-SMF4L24AT1GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-SMF4L24AT1GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMF4L24AT1G
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC SOD123F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
38.9V แคลมป์ 10.3A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-123F
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
10.3A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V