BSC014N04LSATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSC014N04LSATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BSC014N04LSATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BSC014N04LSATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSC014N04LSATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 32/100A SUPERSO8
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 32A (Ta), 100A (Tc) 2.5W (Ta), 96W (Tc) ติดบนพื้นผิว SuperSO8
โมเดล EDA/CAD
BSC014N04LSATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
61 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4300 pF @ 20 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.5W (Ta), 96W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SuperSO8
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.4mOhm @ 50A, 10V