V150LA2P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F3005-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
V150LA2P
คำอธิบาย
VARISTOR 240V 1.2KA DISC 7MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
240 V 1.2 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 7mm
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
264 V
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
1.2 kA
ชุด
พลังงาน
13J
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
150 pF @ 1 MHz
โวลต์ AC สูงสุด
150 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
200 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
216 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 7mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
240 V