SL322R025
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL322R025-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL322R025
คำอธิบาย
ICL 2 OHM 20% 25A 31MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 2 Ohms ±20% 25 A 1.220" (31.00mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ผู้ผลิต
Vishay Ametherm
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
25 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
20 mOhms
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เส้นผ่านศูนย์กลาง
1.220" (31.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.307" (7.80mm)
R @ 25°C
2 Ohms