V320LA7P หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 60,517
เอกสารข้อมูล
Similar
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 8,645
เอกสารข้อมูล
Eaton - Electronics Division
510 V 1.2 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 7mm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Building Automation – Protect/Sense/Control
V320LA7P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F1953-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
V320LA7P
คำอธิบาย
VARISTOR 510V 1.2KA DISC 7MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
561 V
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
1.2 kA
ชุด
พลังงาน
25J
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
95 pF @ 1 MHz
โวลต์ AC สูงสุด
320 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
420 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
459 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 7mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
510 V