IS32CS8977-LQLA3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2521-IS32CS8977-LQLA3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2521-IS32CS8977-LQLA3CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2521-IS32CS8977-LQLA3DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IS32CS8977-LQLA3
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 32LQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8051 - ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 64KB (64K x 8) แฟลช 32-LQFP (7x7)
หมวดหมู่
ขนาด RAM
2K x 8
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 6x12b SAR; D/A 1x8b
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
8051
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ขนาดคอร์
8-Bit
เกรด
รถยนต์
ความเร็ว
32MHz