CG2H40045P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-CG2H40045P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CG2H40045P
คำอธิบาย
RF MOSFET HEMT 28V 440206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มอสเฟต rf 28 V 400 mA 4GHz 16dB 45W 440206
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ทดสอบ
28 V
ผู้ผลิต
MACOM Technology Solutions
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
400 mA
ชุด
พลังงาน - เอาต์พุต
45W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
120 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
HEMT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
440206
ความถี่
4GHz