CG2H40045F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-CG2H40045F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CG2H40045F
คำอธิบาย
RF MOSFET HEMT 28V 440193
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มอสเฟต rf 28 V 400 mA 4GHz 16dB 440193
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ทดสอบ
28 V
ผู้ผลิต
MACOM Technology Solutions
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
400 mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
120 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
440193
เทคโนโลยี
HEMT
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
440193
ความถี่
4GHz