CGH40045P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-CGH40045P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGH40045P
คำอธิบาย
RF MOSFET HEMT 28V 440206
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มอสเฟต rf 28 V 400 mA 4GHz 14dB 45W 440206
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ทดสอบ
28 V
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
400 mA
ชุด
พลังงาน - เอาต์พุต
45W
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
84 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
440206
ความถี่
4GHz