CGH40045F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-CGH40045F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGH40045F
คำอธิบาย
RF MOSFET HEMT 28V 440193
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มอสเฟต rf 28 V 400 mA 0Hz ~ 4GHz 14dB 55W 440193
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ทดสอบ
28 V
ผู้ผลิต
MACOM Technology Solutions
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
14A
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
400 mA
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พลังงาน - เอาต์พุต
55W
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
84 V
เทคโนโลยี
HEMT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
440193
ความถี่
0Hz ~ 4GHz