CGH40120F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-CGH40120F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGH40120F
คำอธิบาย
RF MOSFET HEMT 28V 440193
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มอสเฟต rf 28 V 1 A 0Hz ~ 4GHz 19dB 120W 440193
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ทดสอบ
28 V
ผู้ผลิต
MACOM Technology Solutions
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
28A
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
1 A
พลังงาน - เอาต์พุต
120W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
84 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
440193
ความถี่
0Hz ~ 4GHz