CGHV96100F2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-CGHV96100F2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGHV96100F2
คำอธิบาย
RF MOSFET HEMT 40V 440210
คำอธิบายโดยละเอียด
มอสเฟต rf 40 V 1 A 7.9GHz ~ 9.6GHz 10.2dB 131W 440210
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ทดสอบ
40 V
ผู้ผลิต
MACOM Technology Solutions
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
12A
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
1 A
พลังงาน - เอาต์พุต
131W
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
440210
ความถี่
7.9GHz ~ 9.6GHz