CGHV96130F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-CGHV96130F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGHV96130F
คำอธิบาย
RF MOSFET HEMT 40V 440217
คำอธิบายโดยละเอียด
มอสเฟต rf 40 V 1 A 8.4GHz ~ 9.6GHz 13.8dB 130W 440217
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ทดสอบ
40 V
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
1 A
ชุด
พลังงาน - เอาต์พุต
130W
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
120 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
440217
ความถี่
8.4GHz ~ 9.6GHz