MS168-10F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS168-10F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS168-10F
คำอธิบาย
RF SHIELD 0.531"X0.661" SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf เฟรม 0.531" (13.50mm) x 0.661" (16.80mm) บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS168-10F รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.197" (5.00mm)
ผู้ผลิต
Masach Tech Ltd.
ความยาว - โดยรวม
0.661" (16.80mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
0.531" (13.50mm)