MS207-10F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS207-10F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS207-10F
คำอธิบาย
RF SHIELD 0.717"X0.815" SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf เฟรม 0.717" (18.20mm) x 0.815" (20.70mm) ไม่มีการระบายอากาศ บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS207-10F รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.217" (5.50mm)
ผู้ผลิต
Masach Tech Ltd.
ความยาว - โดยรวม
0.815" (20.70mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
0.717" (18.20mm)