MS375-10F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS375-10F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS375-10F
คำอธิบาย
RF SHIELD 1.154"X1.476" SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf เฟรม 1.154" (29.30mm) x 1.476" (37.50mm) บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS375-10F รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.256" (6.50mm)
ผู้ผลิต
Masach Tech Ltd.
ความยาว - โดยรวม
1.476" (37.50mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
1.154" (29.30mm)