MEM2012S25R0T001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-6199-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-6199-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-6199-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MEM2012S25R0T001
คำอธิบาย
FILTER LC(T) 25MHZ SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LC (T-Type) emi ฟิลเตอร์ 3rd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 1 ช่อง 100 mA 0805 (2012 เมตริก), 3 PC แพด
โมเดล EDA/CAD
MEM2012S25R0T001 รุ่น
หมวดหมู่
ค่าการลดทอน
30dB @ 70MHz ~ 2GHz
กระแสไฟฟ้า
100 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10V
เทคโนโลยี
LC (T-Type)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความถี่กลาง/คัตออฟ
25MHz (คัทออฟ)
ความสูง
0.037" (0.95mm)