MS384-10F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS384-10F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS384-10F
คำอธิบาย
RF SHIELD 1.480"X1.512" SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf เฟรม 1.480" (37.60mm) x 1.512" (38.40mm) บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS384-10F รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.433" (11.00mm)
ผู้ผลิต
Masach Tech Ltd.
ความยาว - โดยรวม
1.512" (38.40mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
1.480" (37.60mm)