MS638-10F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS638-10F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS638-10F
คำอธิบาย
RF SHIELD 1.429"X2.512" SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf เฟรม 1.429" (36.30mm) x 2.512" (63.80mm) บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS638-10F รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.433" (11.00mm)
ผู้ผลิต
Masach Tech Ltd.
ความยาว - โดยรวม
2.512" (63.80mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
1.429" (36.30mm)