BCAP0010 P300 X12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
589-BCAP0010P300X12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BCAP0010 P300 X12
คำอธิบาย
CAP 10F 3V THROUGH HOLE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3 V แนวรัศมี, กระป๋อง 25mOhm
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
PC ขา
ผู้ผลิต
Maxwell Technologies
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
10 F
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.240" (31.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm