30KP28A-TP หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 2,711
เอกสารข้อมูล
Direct
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Microchip Technology
Similar
Microchip Technology
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
50V แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล R-6
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Micro Commercial Components Corporate Video
30KP28A-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
30KP28A-TP-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
30KP28A-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 50VC R6
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
30000W (30kW)
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แชนเนลทิศทางเดียว
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
R-6, แกน
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.28V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
50V