30KPA28AE3/TR13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
MCC (Micro Commercial Components)
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 1,044
เอกสารข้อมูล
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
Littelfuse Inc.
50V แคลมป์ 606A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล P600
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
30KPA28AE3/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
30KPA28AE3/TR13-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
30KPA28AE3/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 50VC P600
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
606A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
30000W (30kW)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
P600, แนวแกน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.28V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
50V