30KP45CA-TP หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 558
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 5
Similar
YAGEO
YAGEO
Microchip Technology
Microchip Technology
77.4V แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล R-6
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Micro Commercial Components Corporate Video
30KP45CA-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
30KP45CA-TP-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
30KP45CA-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 45VWM 77.4VC R6
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
30000W (30kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ทรูโฮล
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
45V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
50.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
77.4V