30KPA45CAE3/TR13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 558
มีอยู่ในสต็อค: 0
77.4V แคลมป์ 391.5A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล P600
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
30KPA45CAE3/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
30KPA45CAE3/TR13-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
30KPA45CAE3/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 45VWM 77.4VC P600
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
391.5A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
30000W (30kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
45V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
50.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
77.4V